Jakar baya ta Wasan don Console na PS5, Cajin Maɗaukakin Balaguro na Kariya, Jakar Ma'ajiyar Ƙarfin Ƙarfi tare da Placket Zipper don PlayStation 5, Wayoyin kunne, Laptop, Fayafan Wasan da Na'urorin haɗi.


  • Girman samfur: 16.2 x 11.2 x 16.3 inci
  • Nauyin Abu: 2.3 zuw
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Siffofin Samfur

    • Cikakken zane】: Girman jakar wasa: 16.5''x11.8''x7.87'', Wannan jakar jakar tafiya tana da ɗorewa kuma mai dacewa, ko ana amfani dashi don adana masu kula da PS5, kwamfyutocin kwamfyutoci, kayan haɗi, ko kayan aikin yau da kullun ko abubuwan tafiya kamar su tufafi, kyamarori, bankunan wuta, fasfo, da sauransu.
    • Large iya aiki tsarin tsarin】: Babban sashi na wasan baya jakar yana da matsakaicin sarari don adana your mai sarrafawa ko kwamfutar tafi-da-gidanka, The tsakiyar daki da ake amfani da don adana game controllers da belun kunne.kuma akwai 6 compartments kusa da shi adanar har zuwa 3 game CDs, sauran 3 compartments sun dace da adanar belun kunne, data igiyoyi, aljihu da kananan littafai a gaban, da dai sauransu.
    • masana'anta mai ɗorewa】: Cajin wayar wasan tafiya an yi shi da nailan mai inganci. Yana da hana ruwa da juriya. Wannan jakar baya ta wasan tana sanye take da padding don tsayayya da tasiri, bumps, da lalacewar matsawa.
    • Cikakken kariya】: Ƙaƙwalwar kariya mai kauri a ƙasa da gefuna na iya kare na'urar wasan bidiyo na PS5 daga tashe-tashen hankula da karce.Akwai bel ɗin aminci na 2 a cikin babban ɗakin, wanda zai iya kiyaye na'urar wasan bidiyo na PS5 kuma ba ta tasiri ta hanyar tasirin waje. Madaidaicin madaurin kafada mai daidaitawa yana daidaita nauyin jakar da kyau, kuma madaidaicin kugu na numfashi na iya rage gajiyar kugu yayin ɗauka.
    • M da dacewa】: PS5 wasan na'ura wasan bidiyo yana da matukar son 'yan wasa. Kuna iya kawo wannan jakar baya zuwa taro tare da abokai ko hutu na tafiye-tafiye, ba ku damar samun sauƙin samun nishaɗin caca a kowane lokaci, ba ku damar ɗaukar na'urar wasan bidiyo ba tare da wani nauyi ba yayin tafiya.

    Bayanin Samfura

    111

    112

    113

    114

    Tsarin tsari

    81fXIVF6KfL._SL1500_

    Cikakken Bayani

    719FK3um6OL._SL1500_
    71+dq+88D4L._SL1500_
    81Le+h6mzJL._SL1500_
    71nZrrad4cL._SL1500_

    FAQ

    Q1: Kuna masana'anta? Idan eh, a wane gari?
    Ee, mu masana'anta ne da murabba'in mita 10000. Muna cikin Dongguan City, lardin Guangdong.

    Q2: Zan iya ziyarci masana'anta?
    Abokan ciniki suna maraba da zuwa ziyarci mu, Kafin ka zo nan, da fatan za a ba da shawara ga jadawalin ku, za mu iya ɗaukar ku a filin jirgin sama, otal ko wani wuri. Filin jirgin sama mafi kusa Guangzhou da filin jirgin sama na Shenzhen yana kusan awa 1 zuwa masana'antar mu.

    Q3: Za a iya ƙara tambari na akan jakunkuna?
    Ee, za mu iya. Irin su bugu na siliki, Ƙwaƙwalwa, Facin roba, da sauransu don ƙirƙirar tambarin. Da fatan za a aiko mana da tambarin ku, za mu ba da shawarar hanya mafi kyau.

    Q4: Za ku iya taimaka mini yin zane na?
    Yaya game da kuɗin samfurin da lokacin samfurin?
    Tabbas. Mun fahimci mahimmancin alamar alama kuma muna iya keɓance kowane samfur daidai da bukatun ku. Ko kuna da ra'ayi a zuciya ko zane, ƙwararrun ƙungiyar masu ƙira za su iya taimakawa ƙirƙirar samfur daidai a gare ku. Lokacin samfurin shine game da kwanaki 7-15. Ana cajin kuɗin samfurin bisa ga mold, abu da girman, kuma ana iya dawowa daga odar samarwa.

    Q5: Ta yaya za ku iya kare ƙirara da samfurana?
    Ba za a bayyana Bayanan Sirri ba, sake bugawa, ko yada ta kowace hanya. Za mu iya rattaba hannu kan Yarjejeniyar Sirri da Rashin Bayyanawa tare da ku da ƴan kwangilar mu.

    Q6: Yaya game da garantin ingancin ku?
    Muna da alhakin 100% na kayan da suka lalace idan abin ya faru ne ta hanyar dinki da kunshin mu mara kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba: